WebBoard for Fifth Year EN Students
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
WebBoard for Fifth Year EN Students

.

HomeHome  Latest imagesLatest images  SearchSearch  RegisterRegister  Log in  

สอบถามเครื่องมือวิจัยค่ะอาจารย์

Go down 
2 posters
AuthorMessage
Kanyawee002

Kanyawee002

สอบถามเครื่องมือวิจัยค่ะอาจารย์ Empty
PostSubject: สอบถามเครื่องมือวิจัยค่ะอาจารย์   สอบถามเครื่องมือวิจัยค่ะอาจารย์ EmptyThu Aug 03, 2017 1:18 pm

ตอนนี้หนูได้ทำเครื่องมือวิจัย หนูพบปัญหาคือ ในหนังสือเรียนของเด็กมีเนื้อหาที่สอดคล้องกับเกมดิจิตอลเพียง 2 บท ถ้าหนูจะเอาเนื้อหาจากหนังสือเล่มอื่นมาสอนได้ไหมคะ เพราะในหนังสือเรียนบางบทไม่สามารถหาเกมดิจิตอลที่เกี่ยวข้องได้ แต่หนูสามารถเอาเนื้อหาจากที่อื่นมาเป็น text แล้วหาเกมดิจิตอลใส่เลยได้ไหมคะ หนูทำวิจัยเรื่อง การใช้เกมดิจิตอลเพื่อพัฒนาการรู้คำศัพท์

กัญญาวีร์
Back to top Go down
thooptong

สอบถามเครื่องมือวิจัยค่ะอาจารย์ Empty
PostSubject: Re: สอบถามเครื่องมือวิจัยค่ะอาจารย์   สอบถามเครื่องมือวิจัยค่ะอาจารย์ EmptyFri Aug 04, 2017 6:41 am

ได้แต่ต้อง เลือกจากสำนักพิมพ์ที่เป็นระดับชั้นเดียวกันก่อน ถ้าไม่ได้จริงๆ หาจากแหล่งอื่นแต่ต้องเทียบกับสาระแกนกลาง และวงคำศัพท์ จากหลักสูตร
Back to top Go down

สอบถามเครื่องมือวิจัยค่ะอาจารย์
Back to top 
Page 1 of 1