WebBoard for Fifth Year EN Students
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
WebBoard for Fifth Year EN Students

.

HomeHome  Latest imagesLatest images  SearchSearch  RegisterRegister  Log in  

สอบถามวิจัยครับ

Go down 
2 posters
AuthorMessage
Yanatorn007

Yanatorn007

สอบถามวิจัยครับ Empty
PostSubject: สอบถามวิจัยครับ   สอบถามวิจัยครับ EmptySun Jul 02, 2017 9:03 pm

สวัสดีครับ หัวข้อวิจัยคือ การใช้เทคนิคจิ๊กซอว์เพื่อพัฒนาทักษะการฟังเพื่อความเข้าใจ
ขออภัยในความล่าช้า เนื่องด้วยความล่าช้าในการสั่งหนังสือของห้องสมุด ที่สั่งหนังสือเกี่ยวกับ jigsaw classroom ตั้งแต่เดือนมีนาคม ตอนนี้หนังสือยังมาไม่ถึง เลยได้ให้แม่สั่งหนังสือให้ครับ หนังสือเพิ่งถึงเมื่อวานตอนเช้า พอมาศึกษาหนังสือหนังสือสามเล่มพบว่า เทคนิคจิ๊กซอว์เป็นเทคนิคที่ Aronson พัฒนามาเพื่อการอ่านโดยเฉพาะ และ material ที่มีในหนังสือ เจาะจงมาเพื่อพัฒนาการอ่าน และ มีจุดมุ่งหมายเพื่อลดความเหลื่อมล้ำของชาติพันธุ์ และไม่พบการอ้างอิงใดๆ สำหรับเทคนิคจิ๊กซอว์เพื่อพัฒนาการฟัง ดังนั้นกลุ่มพวกผมมีความต้องการจะเปลี่ยนหัวข้อเรื่อง จากการฟังเพื่อความเข้าใจเป็นการอ่านเพื่อความเข้าใจแทนครับ
Back to top Go down
thooptong

สอบถามวิจัยครับ Empty
PostSubject: Re: สอบถามวิจัยครับ   สอบถามวิจัยครับ EmptyThu Jul 06, 2017 5:24 am

ตามนั้น จัดไปให้ไว
Back to top Go down

สอบถามวิจัยครับ
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» สอบถามวิจัยครับ
» สอบถามวิจัยครับ เปี๊ยะ หมี ดิว